Skip to main content

Listahan ng mga Estudyante mula Education Program (1st Year – 2nd Year) na maaaring mag Enroll sa Bachelor in Elementary Education (BEED) at Bachelor in Secondary Education (BSED) para sa 2nd Semester A.Y. 2023-2024


Published on

February 21, 2024

Narito ang listahan ng mga estudyanteng maaaring mag enroll sa Education Program para sa 2nd Semester A.Y. 2023-2024.
***1ST YEAR BEED
ALONZO, ARLYN BALAJADIA
AMADOR, AIRA
ARCUBA, EMMA ROSE LUGAS
BALIDIO, JAMILY SHANE FRANCISCO
BALUCA, DESSA ANN
BAYLON, BERNICE JIMENO
BIHASA, RENZO LIBAO
BUHAT, ELLEN MAE BATAR
BUNDALIAN, STEVEN JAN
CEBE, REYDO CUANAN
COSMIANO, GLECIEL MAY DOLIENTE
DELIMA, JAMES HARRY CANO
DENIEGA, JOHN JULIUS TAGLE
ESPINOSA, HAPPY APREAL
FLORES, CHEAN ZHEEN
GABRIEL, ALEXANDRA INUTAN
GARCIA, AKYSHA MICAH DELA CHINA
LABUTAP, JASMINE PAJARES
MAGNANAO, ELQUEEN MAE DANDAL
MARAVILLO, ANDREA AMADOR
MATIONG, CHRIST OMAR
MAWANAY, NEIL JHAN ROMAN
MIRANDA, ERIKA JANE
NAKAHARA, ICHIRO GUTIERREZ
PANADERO, FAVIO.JR BERNARDO
PARIS, ROSECHEL ESCALA
PEÑARANDA, ALLIYAH JANELLE MAURICIO
PEREZ, NAOMI YVONNE
PITOGO, FRENCHES DIMLA
REYES, ERICSON
REYES, MARC LOURENZ VICTORINO
RODRIGUEZ, ANZELMO JAMES MORALLOS
RONQUILLO, NATHALIE RODIEL PALACIO
SALVAME, EZRA NEHEMIAH ALIMA
SANTOS, RYZZA MAGBANUA
SARMIENTO, KIMBERLY
SEBASTIAN, JOEY NARIO
SEREÑO, MICCA JESSEL VASAY
SEVILLA, LOUIE DEXTER NUÑEZ
SILVESTRE, ALTHEA FRANCISCO
VIDALLON, JHUNLEE ALDRIN
YGOT, RANIER BENCH DE JESUS
***2ND YEAR BEED
AGOILO, LIE-ANN TORION
AMADO, RICA MANANSALA
BENDER, EMY ROSE SUBITO
CAYABYAB, ROCHELLE REYES
DELA TORRE, EYAH DELOS REYES
DELMONTE, MARIA NELSIE MALDO
DETONDOY, ANICA SALVADOR
FLORES, JESSICA
HERMO, HOSANNAH REIGN REFUERZO
MANAGAYTAY, RACHELLE ANNE ARADOR
MEDINA, ROSE MARIE CASAJE
MERAFLOREZ, ALMA LLENES
NARAG, JOVELYN MAGBANUA
ORIBE, MIKYLLA COSMIANO
PANGILINAN, AIZEN
PULUMBARIT, KIMBERLY RELANO
REYES, LOUELLA AGUSTIN
SANTOS, SEAN OLIVER SALVADOR
STO. TOMAS, DESIREE HERRERA
***2ND YEAR BSED ENGLISH
ALBERTO, MATTHEW MISLANG
ALMAZAR, CHRISTINA CALASICAS
APAT, LADY AGGELOS SHYRELM LADERAS
BELOY, GLOMELYN AURELLA
CALIXTRO, ALEXANDRA GALANG
CHECA, MARY JOY
DE JESUS, AILYN STO.TOMAS
DUDAS, SARAH JANE AALA
FERNANDEZ, RHEINALYN CABRILLAS
FERNANDEZ, REDAN GRANADIL
GONZALES, JANNA MAE CALBIS
GUMBAN, EMELYN MARIEL CABRAS
IGNACIO, KRYSTINA JOSCEL GOZON
LOPEZ, PRECIOUS PAULINE
MANJERON, MARICHRIS REYES
MERENCILLO, HAZEL ALBETIA
PAGUIA, CRIZELLE JANE MENDOZA
PERALTA, LYKA TARUCAN
PRIMA, GWEN JORIE VELORIA
RELOS, YASMIEN MACASIL
SALONGA, MICHAEL JAN JAMILANO
SANTIAGO, CRISELLA ANNE CORTEZ
SANTIAGO, JAYLYN JIONGCO
SENTILLECES, RICHBELLE NAVALES
***2ND YEAR BSED MATH
CHANG, JACKIE SABBEN
CIPRES, BART VINCENT ALMENDRAS
GARIN, ARMAN AUYONG
GUBALA, JOHN EDERSON MATIAS
OROCEO, ELMER SANCHEZ
TABUDLONG, ARNOLD EMMANUEL FONTANILLA
VICENTE, BEA MARIE AGUSTIN
***2ND YEAR BSED FILIPINO
DIAZ, JOANA MARIE OFIAZA
JULOM, JOHN RODOLF AGUILAR
JUNSAY, DESIREE CERCE
LAPACIONES, LEONARD MACLAN
SAN CARLOS, JOHN DALE MENDOZA
TARDIO, JANET CAMELOTES
TOGONON, EDITHA MAE ABALDONADO
Para sa mga BEEd 1st-2nd year at BSED 2nd year noong 1st semester A.Y. 2023-2024, kung hindi nakasama ang inyong pangalan ay magtungo sa tanggapan ng NPC Registrar sa Kapitbahayan, Multipurpose Bldg, NBBS Kapitbahayan, mula February 26-29, 2024.
Maraming salamat sa inyong kooperasyon. Para sa inyong mga katanungan mag email lamang po sa gcc@navotaspolytechniccollege.edu.ph o magpadala ng mensahe sa https://www.facebook.com/NPCGCC